Home நாடு “இந்தியர்களுக்கு ஒரு சுயேட்சையான கட்சி தேவை” – இராமசாமி வலியுறுத்து

“இந்தியர்களுக்கு ஒரு சுயேட்சையான கட்சி தேவை” – இராமசாமி வலியுறுத்து

183
0
SHARE
Ad

ஜார்ஜ் டவுன் : பக்காத்தான் ஹாரப்பான் அல்லது பெரிக்காத்தான் நேஷனல் கூட்டணியைச் சார்ந்து  இருப்பதை விட, சுதந்திரமாக இயங்கக் கூடிய ஒரு சுயேட்சையான கட்சி இந்தியர்களுக்கு தேவை என பினாங்கு மாநில முன்னாள் துணை முதல்வர் பேராசிரியர் பி.இராமசாமி தெரிவித்தார்.

“இந்தியர்கள் தங்கள் உரிமைகளை முன்வைப்பதற்கு அரசியல் கட்சி அல்லது அரசு சாரா அமைப்பை உருவாக்குவது ஜனநாயக உரிமைகளுக்கு உட்பட்டதாகும். தேசிய வளர்ச்சியின் முக்கிய நீரோட்டத்தில் இந்திய சமூகம் பரிதாபமாக கைவிடப்பட்டுவிட்டது என்று கூறுவது உண்மைதான். நான் முன்பு குறிப்பிட்டது போல, இந்தியர்களைப் பிரதிநிதித்துவப்படுத்த ஒரு அமைப்பை உருவாக்குவது ஒரு விஷயம். ஆனால் பயனுள்ள, நேர்மையான மற்றும் பொறுப்பான பிரதிநிதித்துவத்தை வழங்குவது மற்றொரு விஷயமாகும்” என்றும் அவர் மேலும் கூறினார்.

ஒரே இந்தியர் கட்சிதான் நிலைத்திருக்கிறது

“கடந்த காலங்களில் பல அரசியல் கட்சிகள் உருவாக்கப்பட்டன, ஆனால் ஒன்றுக்கு மட்டுமே ஒரு முழுமையான அரசியல் கட்சிக்கான அனைத்து அம்சங்களும் பொருந்தியிருக்கின்றன. அது நாட்டின் பழமையான அரசியல் கட்சிகளில் ஒன்றாகக் கருதப்படும் மலேசிய இந்திய காங்கிரஸ் (MIC) ஆகும். மஇகா சில பொருத்தங்களைக் கொண்டுள்ளது, ஆனால் பக்காத்தான், ஜசெக, பிகேஆர் கட்சிகள் வழங்கிய பல இன பிரதிநிதித்துவத்தால் மஇகாவின் சிறப்பம்சங்கள் மறைக்கப்பட்டுள்ளன” என்றும் இராமசாமி தன் முகநூல் பக்கத்தில் பதிவிட்டார்.

#TamilSchoolmychoice

“எவ்வாறாயினும், பக்காத்தான் ஹாரப்பானில் இந்திய பிரதிநிதித்துவம் விரும்பத்தக்கதாக உள்ளது. ஆனால் சமூகத்தின் உண்மையான கோரிக்கைகள் பல-இனவாதத்தின் சூழலில் மூழ்கி, ஆதிக்க சமூகங்களுக்கு பயனளிப்பதாகவே உள்ளது. ஜோகூரில் கடந்த மாநிலத் தேர்தல்கள் மற்றும் இடைத்தேர்தல்களில் காணப்பட்டதைப் போல, பக்காத்தான் மீதான இந்தியப் புறக்கணிப்பு மெதுவாக ஆனால் நிச்சயமாக வேகத்தை அதிகரித்து வருகிறது. பல இனவாதத்தின் வெற்று முழக்கம் இந்திய அடையாளக் கேள்விகளுடன் தொடர்புடைய பொதுவான மற்றும் குறிப்பிட்ட கோரிக்கைகள் புறக்கணிக்கப்படுவதைக் காண முடிகிறது” எனவும் இராமசாமி தெரிவித்தார்.

நாட்டில் அடுத்து வரப்போகும் தேர்தல்களில், ஒற்றுமை அரசில் இருந்து மேலும் அதிகளவு இந்தியர்கள் விலகப் போகிறார்கள் என்றும் எச்சரித்த இராமசாமி, அவர்கள் மாற்று பெரிக்காத்தான் நேஷனல் கூட்டணியை தழுவப் போகிறார்களா என்பதை பொறுத்திருந்துதான் பார்க்க வேண்டும் என்றார்.

பக்காத்தான் அல்லது பெரிக்காத்தான் சாராத இந்தியர் கட்சி தேவை

இன்று வெள்ளிக்கிழமை தன் முகநூல் பக்கத்தில் இராமசாமி வெளியிட்ட பதிவில் மேலும் கூறியிருப்பதாவது:-

“பெரிக்காத்தான் ஹாரப்பான் தரப்பில் இந்திய சமூகத்திற்கான நிகழ்ச்சி நிரல் இல்லாதது இந்தியர்களுக்கு கவலையளிக்கிறது. ஓர் அரசியல் கட்சி மூலம் இந்தியர்கள் தங்கள் அரவணைப்பிற்குள் கொண்டு வரப்பட வேண்டும் என்ற உணர்வு பெரிக்காத்தானின் தலைமைப் பொறுப்பாளர்களிடையே வளர்ந்து வருகிறது. சில இந்தியர்கள் பெரிக்காத்தானுடன் அடையாளம் காணப்பட்டாலும், ஒரு அரசியல் கட்சி மூலம் நேரடியாகவோ அல்லது மறைமுகமாகவோ உறுப்பினர் சேர்க்கை நடைமுறைப்படுத்தப்படவில்லை. ஒரு இந்தியக் கட்சி அல்லது ஒரு அரசியல் அமைப்பை உருவாக்க வேண்டிய அவசியம் பக்காத்தான் ஹாரப்பான் இந்திய ஆதரவாளர்களுக்குள் உணரப்படுகிறது. மறைமுகமாக டிஏபி, பிகேஆர், மஇகா போன்ற அரசியல் கட்சிகள் நாட்டில் உள்ள இந்தியர்களை தோல்வியுறச் செய்துவிட்டன என்பதை உணரலாம். அக்டோபர் 7, 2023 அன்று கிள்ளான் நகரில் இந்திய தன்னார்வ தொண்டு இயக்கங்களின் கூட்டத்திற்கான அழைப்பு, புதிய அரசியல் கட்சியை உருவாக்கும் முயற்சி மும்முரமடைந்து வருகிறது என்பதற்கான அறிகுறியாகும்.
இந்த நடவடிக்கையின் பின்னணியில் உள்ள நபர்களுக்கு பிரதமர் அன்வார் இப்ராகிமுடன் சில தொடர்புகள் இருப்பதை நான் புரிந்துகொள்கிறேன். இந்த சந்திப்புக்கு அன்வாரின் ஆசி உண்டு என்று கூட சொல்லலாம். இந்த சந்திப்பின் மூலம் ஒரு புதிய இந்தியக் கட்சி உருவாகலாம் என்றாலும், புதிய கட்சி பக்காத்தான் கூட்டணியில் இருந்து விலகி சுயேட்சையாக இருக்கும் என்பதற்கான அறிகுறிகள் எதுவும் இல்லை. அப்படியானால், பயனுள்ள அரசியல் பிரதிநிதித்துவம் தேவை பற்றிய கேள்வி அதிகமாகவே உள்ளது. இந்தியர்களின் எண்ணற்ற பிரச்சனைகளுக்குத் தீர்வு காண முற்படும் இந்தியக் கட்சியானது பக்காத்தான் ஹாரப்பானின் பலனற்ற பல இனவாதத்தின் சுற்றுப்பாதையில் எப்படி இன்னும் செயல்பட முடியும்?.

இந்தியர்களை அதிக உயரத்திற்கு அழைத்துச் செல்வதற்காக உருவாக்கப்படவிருக்கும் இந்தப் புதிய கட்சி, பக்காத்தான் அல்லது அதன் பலனற்ற பல இனவெறியின் அடையாளத்தில் அடிபணிதல் மற்றும் சார்ந்திருத்தல் ஆகியவற்றின் புதைகுழியில் இருந்து எவ்வாறு வெளியேற முடியும்?

இந்தியர்கள் ஒரு குறிப்பிட்ட அளவு கண்ணியத்தையும் சுயமரியாதையையும் அடைய, சுதந்திரத்தின் அடிப்படையில் முயற்சி மேற்கொள்ளப்பட வேண்டும்.

ஒரு சுதந்திர இந்திய அரசியல் கட்சியால் மட்டுமே நாட்டிலுள்ள இந்தியர்களுக்கான தேவைகளைப் பட்டியலிட முடியும்.

எந்தவொரு இந்தியக் கட்சியும் பக்காத்தான் ஹாரப்பான் அல்லது பெரிக்காத்தான் நேஷனல் கூட்டணியுடன் உடன் நெருங்கிய தொடர்பைக் கொண்டு சமூகத்திற்குச் சேவை செய்ய முடியாது.

பக்காத்தான் அல்லது பெரிக்காத்தானுடன் செல்ல வேண்டுமா என்பதை இந்தியர்கள் முடிவு செய்ய வேண்டும். ஆதரவு தானாக வரப்போவது இல்லை. இந்த மாற்றுக் கூட்டணிகள் இந்தியர்களுக்கு என்ன வழங்க வேண்டும் என்பதன் அடிப்படையில் ஆதரவு உருவாக்கப்பட வேண்டும்.
இந்தியர்கள் எண்ணிக்கையில் சிறியவர்களாக இருக்கலாம், ஆனால் அவர்களின் எதிர்கால நல்வாழ்வு மற்றும் நலனில் சொல்லும் அளவுக்கு குறிப்பிடத்தக்கவர்களாக உள்ளனர்.