Home நாடு கோலகுபுபாரு: பக்காத்தான்/ஜசெக வேட்பாளரை, இந்தியர்கள் ஏன் நிராகரிக்க வேண்டும்? – இராமசாமி கூறும் காரணங்கள்!

கோலகுபுபாரு: பக்காத்தான்/ஜசெக வேட்பாளரை, இந்தியர்கள் ஏன் நிராகரிக்க வேண்டும்? – இராமசாமி கூறும் காரணங்கள்!

194
0
SHARE
Ad

கோலாலம்பூர் : எதிர்வரும் மே 11-ஆம் தேதி நடைபெறவிருக்கும் கோலகுபுபாரு  இடைத்தேர்தலில் பக்காத்தான் ஹாரப்பான்/ஜசெக வேட்பாளரை இந்தியர்கள் ஏன் நிராகரிக்க வேண்டும் என்பதற்கான காரணங்களை உரிமை கட்சியின் தலைவரான பேராசிரியர் டாக்டர் பி.இராமசாமி பட்டியலிட்டுள்ளார்.

“முதலாவதாக, பக்காத்தான் கூட்டணியில் பல இன அரசியல் என்ற கருத்து ஒரு முழுமையான கேலிக்கூத்து. ஜசெகவும், பிகேஆர் கட்சியும் பாதிக்கப்படக்கூடிய சமூகங்களின் ஆதரவை ஈர்ப்பதற்காக பல இனவாத அடிப்படையில் ஒன்று சேரலாம். ஆனால் உண்மையில் அவர்களின் பல இன நிலைப்பாடு மலாய் மேலாதிக்க சித்தாந்தத்திற்கு அடிபணிந்து போகிறது” என இராமசாமி தெரிவித்தார்.

அண்மையில் அவர் வெளியிட்ட அறிக்கையில், அவர் கீழ்க்காணுமாறு மேலும் தெரிவித்தார்.

#TamilSchoolmychoice

“இரண்டாவதாக, அன்வார் இப்ராகிம் பிரதமராக பதவிக்கு வந்தவுடன், இந்திய சமூகம் எதிர்கொள்ளும் பெரும்பாலான பிரச்சனைகள் தீர்க்கப்படும் என்ற பெரும் எதிர்பார்ப்பு இருந்தது. ஆனால் துரதிர்ஷ்டவசமாக, அன்வார் நாட்டின் பிரதமராக நியமிக்கப்பட்டது முதல் இந்திய சமூகத்திற்கு தொடர்ந்த ஏமாற்றத்தை அளித்துள்ளது. மூன்றாவதாக, இன்னும் உறுதியான வகையில், இந்தியர்கள் மீதான பாகுபாடு மற்றும் அவர்கள் ஓரங்கட்டப்படுவது இன்னும் முடிவுக்கு வரவில்லை. பக்காத்தான் தலைமையிலான அரசாங்கத்தின் கீழ் இது முன்பை விட மிகவும் மோசமாக உள்ளது. நான்காவதாக, பொதுத்துறையில் வேலைவாய்ப்பில் இந்தியர்கள் தொடர்ந்து பாகுபாடுகளை எதிர்கொள்கின்றனர். 90%- க்கும் மேற்பட்ட ஊழியர்கள் மலாய்க்காரர்கள், மலாய்க்காரர்கள் அல்லாதவர்களுக்கு வாய்ப்பு வழங்குவதற்கான எந்த முயற்சியும் இல்லை.
ஐந்தாவது, கல்வித் துறை இந்தியர்களை பாரபட்சமாகவும் ஓரங்கட்டும் விதத்திலும் தொடர்கிறது. மெட்ரிகுலேஷன் திட்டத்தில் சேர்க்கை மற்றும் பொதுப் பல்கலைக்கழகங்கள் இனத்தின் அடிப்படையில் கட்டுப்படுத்தப்படுகின்றன.
மெட்ரிகுலேஷன் திட்டத்திற்கான சேர்க்கை கொள்கையில் உள்ள வெளிப்படையான பாகுபாடு குறித்து ஓர் இளம் இந்திய மாணவர் எழுப்பிய கேள்விக்கு அன்வாரால் பதிலளிக்க முடியவில்லை. ஆறாவது, தேசத்திற்காக அதிகம் தியாகம் செய்த இந்தியர்கள் மீது அரசுக்கு மரியாதை இல்லை. அன்வார் எந்த உணர்வும், சமூகத்தின் மீது அக்கறையும் இன்றி, ஒரு இந்து இளைஞனை இஸ்லாத்திற்கு மாற்றும் நிகழ்ச்சிக்குத் தலைமை தாங்கினார். இது இந்துக்களான பெரும்பான்மையான இந்தியர்களின் உணர்வுகளை புண்படுத்தியுள்ளது.
ஏழாவது, இந்தியர்களைக் குறிக்கும் வகையில் “கெலிங்” என்ற வார்த்தையைப் பயன்படுத்தியதற்காக அன்வார் மன்னிப்புக் கேட்டாலும், கவனக்குறைவாகவும் பொறுப்பற்றதாகவும் இந்த வார்த்தை பயன்படுத்தப்பட்டது இந்திய சமூகத்தின் உணர்வுகளைப் புண்படுத்தியுள்ளது. இந்த குறிப்பிட்ட சம்பவத்தை இந்தியர்கள் மிக நீண்ட காலத்திற்கு மறக்க மாட்டார்கள் என்று நினைக்கிறேன். எட்டாவது, நம்பமுடியாத அளவுக்கு, சமீபத்திய அமைச்சரவை மாற்றத்தில் இந்தியத் தமிழர்களுக்கு அமைச்சர் பதவியை மறுக்க “அக்கறையுள்ள” பிரதமர் அன்வார் செயல்பட்டார். இந்திய சமூகத்தினருக்கு அமைச்சர் பதவியை மறுத்த முதல் பிரதமராக அன்வார் இந்த நாட்டின் வரலாற்றில் இடம் பெறுவார். ஒன்பதாவது, மித்ரா மற்றும் பிற இந்திய அடிப்படையிலான ஏஜென்சிகளுக்கு நிதி உதவி வழங்குவது பரிதாபகரமான அற்பத் தொகையைத் தவிர வேறில்லை. பூமிபுத்ரா சமூகத்திற்கு பில்லியன்கள் கொடுக்கப்பட்டதைக் கருத்தில் கொண்டால் இது பரந்த கடலில் ஒரு துளி நீருக்குச் சமமாகும். ஆயினும்கூட, இந்தியத் தலைவர்கள் அல்லது அரசாங்கத்தில் உள்ள சகாக்கள் இந்திய சமூகத்திற்கு அவரின் தாராளமான பங்களிப்புகளுக்காக வானளாவப் புகழ்ந்து வருகின்றனர். பத்தாவது, இந்தியர்களின் பாகுபாடு மேலே விவரிக்கப்பட்டதை விட மிகவும் வேறுபட்டது. அர்த்தமற்ற மதானி அரசாங்கம் நாட்டில் உள்ள இந்தியர்களின் நிலைமையை மிகவும் மோசமாக்கியுள்ளது. வரும் கோலகுபுபாரு  இடைத்தேர்தலில், இந்தியர்கள் பக்காத்தான்/ஜசெக வேட்பாளருக்கு வாக்களிக்காமல் தங்களின் விரக்தியையும் வெறுப்பையும் பதிவு செய்யலாம்.
புத்ராஜெயாவில் உள்ள தற்போதைய பாசாங்குத்தனமான அரசாங்கத்தால் தாங்கள் மகிழ்ச்சியடையவில்லை என்ற தெளிவான செய்தியை அனுப்ப இந்தியர்கள் ஒன்றிணைய வேண்டும்.”